|
ร่วมลงนามถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ |
![](images/4228.gif) |
เทศบาลตำบลบ้านเดื่อ นำโดย ท่าน บรรยง ศิลรักษา นายกเทศมนตรี ปลัดเทศบาล พนักงานเทศบาลและลูกจ้าง ร่วมลงนามถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ เนื่องในวโรกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนพรรษา "5 ธันวามหาราช" และ "12 สิงหามหาราชีนี" |
|
|
|